

Theo Lucius
| เริ่ม | สิ้นสุด | ทีม | ตำแหน่ง |
|---|---|---|---|
| 2024.07.01 | ปัจจุบัน | พีเอสวี | ผู้ช่วยโค้ช |
| 2023.08.04 | 2024.06.30 | พีเอสวี U21 | ผู้ช่วยโค้ช |
| 2023.08.04 | 2024.06.30 | ยอง พีเอสวี | ผู้ช่วยโค้ช |
| 2022.07.01 | 2023.08.03 | PSV U18 | โค้ช |
| 2022.07.01 | 2023.06.30 | เนเธอร์แลนด์ | ผู้ช่วยโค้ช |
| 2021.07.01 | 2022.06.30 | PSV Eindhoven U17 | โค้ช |
| เริ่ม | สิ้นสุด | ทีม | ลงสนาม | ประตู | แอสซิสต์ |
|---|---|---|---|---|---|
| 2014.07.01 | Now | Sliedrecht | - | - | - |
| 2013.07.01 | 2014.07.01 | Kozakken Boys | 19 | 0 | 0 |
| 2012.07.01 | 2013.06.30 | RKC Waalwijk II | 2 | 0 | 0 |
| 2011.07.01 | 2012.08.22 | ไอน์ดโฮเฟน | 40 | 3 | 3 |
| 2010.07.01 | 2011.07.01 | เดน บอสช์ | 26 | 1 | 1 |
| 2010.01.01 | 2010.07.01 | โกรนิงเก้น | 5 | 0 | 0 |
| 2006.07.01 | 2009.07.01 | เฟเยนูร์ด | 90 | 8 | 11 |
| 2000.07.01 | 2006.07.01 | พีเอสวี | 172 | 11 | 9 |
| 1999.07.01 | 2000.07.01 | อูเทรชท์ | 38 | 5 | 0 |
| 1998.07.01 | 1999.07.01 | พีเอสวี | 35 | 1 | 1 |
| 1996.07.01 | 1998.07.01 | เดน บอสช์ | 74 | 10 | 0 |
Kozakken Boys
→
Sliedrecht
ไอน์ดโฮเฟน
→
Kozakken Boys
Without Club
→
ไอน์ดโฮเฟน
อาร์เคซี วาลไวค์
→
Without Club
ไอน์ดโฮเฟน
→
อาร์เคซี วาลไวค์
เดน บอสช์
→
ไอน์ดโฮเฟน
โกรนิงเก้น
→
เดน บอสช์
Without Club
→
โกรนิงเก้น
เฟเยนูร์ด
→
Without Club
พีเอสวี
→
เฟเยนูร์ด
อูเทรชท์
→
พีเอสวี
พีเอสวี
→
อูเทรชท์
เดน บอสช์
→
พีเอสวี
Den Bosch U19
→
เดน บอสช์